Agriculture

Entertainment

January 31, 2023

BHARATH NEWS

Latest News and Stories

നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: സിപിഎം സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു

തിരുവനന്തപുരം: നിയമസഭ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള സിപിഎം സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചു. പാര്‍ട്ടി സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറി എ വിജയരാഘവനാണ് സ്ഥാനാര്‍ത്ഥി പട്ടിക പ്രഖ്യാപിച്ചത്. ദേവികുളം, മഞ്ചേശ്വരം ഒഴികെയുള്ള മണ്ഡലങ്ങളിലെ  സ്ഥാനാര്‍ത്ഥികളെയാണ് പ്രഖ്യാപിച്ചത്.

തിരുവനന്തപുരം ജില്ല
പാറശാല – സി.കെ.ഹരീന്ദ്രന്‍
നെയ്യാറ്റിന്‍കര – കെ ആന്‍സലന്‍
വട്ടിയൂര്‍ക്കാവ് – വി.കെ.പ്രശാന്ത്
കാട്ടാക്കട – ഐ.ബി.സതീഷ്
നേമം – വി.ശിവന്‍കുട്ടി
കഴക്കൂട്ടം – കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍
വര്‍ക്കല – വി. ജോയ്
വാമനപുരം – ഡി.കെ.മുരളി
ആറ്റിങ്ങല്‍ – ഒ.എസ്.അംബിക
അരുവിക്കര – ജി സ്റ്റീഫന്‍

കൊല്ലം ജില്ല
കൊല്ലം – എം മുകേഷ്
ഇരവിപുരം – എം നൗഷാദ്
ചവറ – ഡോ.സുജിത്ത് വിജയന്‍
കുണ്ടറ – ജെ.മേഴ്‌സിക്കുട്ടിയമ്മ
കൊട്ടാരക്കര – കെ.എന്‍.ബാലഗോപാല്‍

പത്തനംതിട്ട ജില്ല
ആറന്മുള  – വീണാ ജോര്‍ജ്
കോന്നി – കെ.യു.ജനീഷ് കുമാര്‍
റാന്നി  – ഘടകകക്ഷിക്ക്

ആലപ്പുഴ ജില്ല
ചെങ്ങന്നൂര്‍ – സജി ചെറിയാന്‍
കായംകുളം  – യു .പ്രതിഭ
അമ്പലപ്പുഴ – എച്ച്.സലാം
അരൂര്‍ – ദലീമ ജോജോ
മാവേലിക്കര – എം എസ് അരുണ്‍ കുമാര്‍
ആലപ്പുഴ – പി.പി .ചിത്തരഞ്ജന്‍

കോട്ടയം ജില്ല
ഏറ്റുമാനൂര്‍ – വി.എന്‍ വാസവന്‍
പുതുപ്പള്ളി – ജെയ്ക്ക് സി തോമസ്
കോട്ടയം – കെ.അനില്‍കുമാര്‍

എറണാകുളം ജില്ല
കൊച്ചി – കെ.ജെ. മാക്‌സി
വൈപ്പിന്‍ – കെ.എന്‍ ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍
തൃക്കാക്കര – ഡോ. ജെ.ജേക്കബ്
തൃപ്പൂണിത്തുറ – എം. സ്വരാജ്
കളമശേരി – പി രാജീവ്
കോതമംഗലം – ആന്റണി ജോണ്‍
കുന്നത്ത്‌നാട് – പി.വി. ശ്രീനിജന്‍
ആലുവ – ഷെല്‍ന നിഷാദ്
എറണാകുളം – ഷാജി ജോര്‍ജ്

ഇടുക്കി
ഉടുമ്പന്‍ചോല – എം.എം.മണി
ദേവികുളം – തീരുമാനമായില്ല

തൃശൂര്‍
ഇരിങ്ങാലക്കുട – ഡോ.ആര്‍.ബിന്ദു
വടക്കാഞ്ചേരി – സേവ്യര്‍ ചിറ്റിലപ്പള്ളി
മണലൂര്‍ – മുരളി പെരുനെല്ലി
ചേലക്കര – കെ.രാധാകൃഷ്ണന്‍
ഗുരുവായൂര്‍ – അക്ബര്‍
പുതുക്കാട് – കെ.കെ. രാമചന്ദ്രന്‍
കുന്നംകുളം – എ.സി. മൊയ്തീന്‍

പാലക്കാട് ജില്ല
തൃത്താല – എം ബി രാജെഷ്
തരൂര്‍ – പി.പി.സുമോദ്,
കൊങ്ങാട് – ശാന്തകുമാരി
ഷൊര്‍ണൂര്‍ – പി. മമ്മിക്കുട്ടി
ഒറ്റപ്പാലം – പ്രേം കുമാര്‍
മലമ്പുഴ – എ.പ്രഭാകരന്‍
ആലത്തൂര്‍ – കെ. ഡി. പ്രസേനന്‍
നെന്മാറ – കെ.ബാബു

വയനാട്
മാനന്തവാടി – ഒ.ആര്‍ കേളു
ബത്തേരി – എം.എസ്. വിശ്വനാഥന്‍

മലപ്പുറം ജില്ല
തവനൂര്‍ – കെ.ടി.ജലീല്‍
പൊന്നാനി – പി.നന്ദകുമാര്‍
നിലമ്പൂര്‍ – പി.വി.അന്‍വര്‍
താനൂര്‍ – അബ്ദുറഹ്മാന്‍
പെരിന്തല്‍മണ്ണ – മുഹമ്മദ് മുസ്തഫ
കൊണ്ടോട്ടി – സുലൈമാന്‍ ഹാജി
മങ്കട – റഷീദലി
വേങ്ങര – ജിജി
വണ്ടൂര്‍ – പി. മിഥുന

കോഴിക്കോട് ജില്ല
പേരാമ്പ്ര – ടി.പി. രാമകൃഷ്ണന്‍
ബാലുശ്ശേരി – സച്ചിന്‍ ദേവ്
കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത് – തോട്ടത്തില്‍ രവീന്ദ്രന്‍
ബേപ്പൂര്‍ – പി.എ. മുഹമ്മദ് റിയാസ്
തിരുവമ്പാടി – ലിന്റോ ജോസഫ്
കൊടുവള്ളി – കാരാട്ട് റസാഖ്
കുന്ദമംഗലം – പി ടി എ റഹീം
കൊയിലാണ്ടി – കാനത്തില്‍ ജമീല

കണ്ണൂര്‍ ജില്ല
ധര്‍മ്മടം – പിണറായി വിജയന്‍
തലശേരി – എ എന്‍ ഷംസീര്‍
പയ്യന്നൂര്‍ – ടി ഐ മധുസൂധനന്‍
കല്യാശേരി – എം വിജിന്‍
അഴിക്കോട് – കെ വി സുമേഷ്
പേരാവൂര്‍ – സക്കീര്‍ ഹുസൈന്‍
മട്ടന്നൂര്‍ – കെ.കെ. ശൈലജ
തളിപറമ്പ് – എം.വി ഗോവിന്ദന്‍

കാസര്‍കോട് ജില്ല
ഉദുമ – സി.എച്ച്.കുഞ്ഞമ്പു
മഞ്ചേശ്വരം – കെ. ആര്‍ ജയാനന്ദ, അന്തിമ തീരുമാനമായില്ല
തൃക്കരിപ്പൂര്‍ – എം. രാജഗോപാല്‍